Labarai

  • chenille masana'anta

    Chenille nau'in yarn ne, ko masana'anta da aka yi daga gare ta.Chenille shine kalmar Faransanci don katapillar wanda fur ɗin ya kamata yayi kama da shi.Tarihi A cewar masana tarihin masaku, yarn irin chenille sabon ƙirƙira ce ta baya-bayan nan, tun daga ƙarni na 18 kuma an yi imanin ta samo asali ne daga Faransa....
    Kara karantawa
  • mat samar tsari

    1. Shirya albarkatun kasa Abubuwan da ake amfani da su na shimfidar bene sun haɗa da kayan mahimmanci da yadudduka.Lokacin shirya albarkatun kasa, wajibi ne don siyan kayan da suka dace bisa ga buƙatun ƙirar samfur.Yawanci ainihin kayan da ke cikin katifa ya haɗa da roba, PVC, EVA, da dai sauransu, da ...
    Kara karantawa
  • masana'anta rug

    Rugs ɗin da aka ƙera da hannu (wanda aka yi da hannu), ba tare da la’akari da fasahar saƙa koyaushe suna da warp da saƙar da aka saba yi daga jute da/ko auduga ba.Warp shine igiyoyin gudu a tsaye waɗanda ke yin tsayin kilishi kuma saƙa shine zaren da aka haɗa wanda ke ratsa cikin widt ...
    Kara karantawa
  • Menene Chenille?

    Chenille masana'anta ne mai araha wanda ke da kyan gani idan kun kula da shi kuma kuyi amfani da shi a cikin wuri mai natsuwa.Tsarin masana'antu yana ba chenille haske mai haske, mai laushi.Ana iya yin Chenille daga rayon, olefin, siliki, ulu ko auduga, ko haɗakar abubuwa biyu ko fiye.Chenille da aka samo daga combe ...
    Kara karantawa
  • yadda za a zabi madaidaicin girman kilishi don dakin ku

    Bisa ga yawancin masu zanen ciki, ɗaya daga cikin kuskuren mafi sauƙi don yin shi ne zabar kullun da ba daidai ba don ɗakin ɗakin ku.A kwanakin nan, bango zuwa kafet ɗin bango bai kusan shahara kamar yadda yake a da ba kuma yawancin masu gida yanzu sun zaɓi ƙarin shimfidar katako na zamani.Koyaya, shimfidar katako na iya zama ƙasa ...
    Kara karantawa
  • yadda ake zabar tabarma mai rai

    Tufafin yanki na iya kawo mutuntaka cikin ɗakuna, kuma galibi suna da fa'ida da dacewa fiye da kafet ɗin bango-da-bangon saboda dalilai da yawa: Rufin yanki yana ba ku damar nuna kyawun benayen katakon katako yayin kiyaye ɗan laushi ƙarƙashin ƙafa.Rufin yanki ko biyu na iya taimaka muku ayyana bambancin ...
    Kara karantawa
  • yadda ake zabar da amfani da matin ƙofa

    1.Mat duk hanyoyin shiga waje, musamman masu cunkoson ababen hawa.Dangane da yanayin rayuwar ku, kuna iya samun kofofin baya ko yadi na gefe ban da gaba kawai.Tabbatar cewa duk suna da ƙofofin ƙofa.Hakanan mashigin tabarma zuwa babban sashin gidan ku daga messier ko wuraren da ba a gama ba kamar ...
    Kara karantawa
  • abubuwan da za ku yi la'akari lokacin zabar tabarma na gidan wanka don gidanku

    Shin kun taɓa zamewa a jikakken bene na banɗaki?Ba kwarewa mai dadi ba, daidai?Tabarmar wanka tana aiki da manufa biyu a gidan wanka.Suna ƙara salo da kyan gani a cikin gidan wanka.Na biyu, suna hana zamewa da faɗuwa ta hanyar sha ruwa da ajiye bene na gidan wanka a bushe.Wanka...
    Kara karantawa
  • yadda za a zabi launi rug na gidan wanka

    Rufin wanka hanya ce mai kyau don ƙara launi, rubutu, da kuma ƙarshen taɓawa zuwa gidan wanka.Suna aiki azaman kayan haɗi da buƙatun biyu.Rufin wanka kuma hanya ce mai sauri da sauƙi don ƙara launi zuwa sararin samaniya.Kilishi ya kamata ya ɗaure sarari tare kuma ya dace da salon sa gaba ɗaya.Kamar yadda al...
    Kara karantawa
  • Muhimmancin zabar shimfidar bene mai kyau

    Idan ya zo ga kayan ado na gida da kayan haɗi, matin bene bazai zama abu na farko da ya zo a hankali ba, amma suna da mahimmanci ga dalilai masu amfani da kyau.Zaɓin tabarmar bene mai kyau na iya yin kowane bambanci dangane da ta'aziyya, aminci, da tsabta.Wani yanki inda flo...
    Kara karantawa
  • amfani da tabarma a cikin gidajen yau da kullum

    Tabarmar bene sun kasance wani yanki na gidajenmu tsawon ƙarni, suna ba da dalilai masu amfani da kyau.Ba wai kawai suna kare benayenmu daga datti, danshi da tarkace ba, har ma suna ƙara salon salon kayan ado na gida.Za a iya yin tabarmin bene da abubuwa daban-daban kamar su roba, coir, jute, ulu, co...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi kitchen bene MATS?

    Kitchen bene tabarma wani muhimmin bangare ne na kowane kicin.Suna ba da ta'aziyya, tallafi, da aminci yayin da suke tsaye na tsawon lokaci.Kyakkyawan tabarmar dafa abinci na iya yin kowane bambanci a duniya, musamman ga waɗanda suke ciyar da lokaci mai yawa a cikin dafa abinci.Tare da zaɓi mai yawa ...
    Kara karantawa